Saurare Saukewa Podcast
  • Labarai 06h00 - 06h06 GMT Asabar-Lahadi
    Labarai 22/09 06h00 GMT
  • 06h00 - 06h17 GMT
    Labarai 20/09 06h00 GMT
  • Shirye-shirye 06h06 - 06h26 GMT Asabar-Lahadi
    Shirye-shirye 22/09 06h06 GMT
  • 06h17 - 06h27 GMT
    Shirye-shirye 20/09 06h17 GMT
  • 07h00 - 07h17 GMT
    Labarai 20/09 07h00 GMT
  • Labarai 07h00 - 07h06 GMT Asabar-Lahadi
    Labarai 22/09 07h00 GMT
  • Shirye-shirye 07h06 - 07h26 GMT Asabar-Lahadi
    Shirye-shirye 22/09 07h06 GMT
  • 07h17 - 07h27 GMT
    Shirye-shirye 19/09 07h17 GMT
  • Labarai 16h00 - 16h06 GMT Asabar-Lahadi
    Labarai 22/09 16h00 GMT
  • Labarai 16h00 - 16h30 GMT Litinin-Jumma`a
    Labarai 19/09 16h00 GMT
  • Shirye-shirye 16h06 - 16h26 GMT Asabar-Lahadi
    Shirye-shirye 22/09 16h06 GMT
  • Labaran Duniya 16h30 - 16h40 GMT Litinin-Jumma`a
    Labarai 20/09 16h30 GMT
  • Labarai 16h00 - 16h06 GMT Asabar-Lahadi
    Labarai 22/09 16h30 GMT
  • Shirye-shirye 16h36 - 16h56 GMT Asabar-Lahadi
    Shirye-shirye 22/09 16h36 GMT
  • Ra'ayoyin Masu Saurare 16h40 - 16h55 GMT Litinin-Jumma`a
    Jin Ra'ayoyin Masu Saurare 20/09 16h40 GMT
  • 20h00 - 20h17 GMT
    Labarai 20/09 20h00 GMT
  • Labarai 20h00 - 20h06 GMT Asabar-Lahadi
    Labarai 22/09 20h00 GMT
  • Shirye-shirye 20h06 - 20h26 GMT Asabar-Lahadi
    Shirye-shirye 22/09 20h06 GMT
  • 20h17 - 20h27 GMT
    Shirye-shirye 20/09 20h17 GMT
Domin more wa abubuwan da ke ciki, dole ne a tabbatar da cewa an sanya Flash Domin shiga sai an hada cookies a cikin shafin bincike
Najeriya

Buhari ya bai wa ministocinsa mukamai

media Shugaban Najeriya Muhammadu Buhari. AFP

Shugaban Najeriya Muhammadu Buhari ya bai wa sabbin ministocinsa mukamai a wannan Laraba jim kadan da ranstar da su.

JERIN SUNAYEN MINISTOCIN BUHARI DA MUKAMANSU

1.Uchechukwu Ogar daga jihar Abia- Karaminin Ministan Ma’adinai da Karafa.

2.MohammedMusa Bello daga jihar Adamawa- Minstan Abuja

3.Godwwill Akoabio daga jihar Akwa Ibom- Ministan Niger Delta

4.Chris Ngige daga jihar Anambra- Ministan Kwadago da ayyuka

5.Sharon Ikpeazu daga jihar Anambra- Karamar Ministar Muhalli.

6.Adamu Adamu daga jihar Bauchi- Ministan Ilimi

7.Maryam Katagun daga jihar Bauchi- Karamar Ministar Ma’aikatu.

8.Timipre Sylva daga jihar Bayelsa- Karamin Ministan Albarkatun Mai

9.George Akume daga jihar Benue Ministan Ayyukan Musamman

10.Mustapha Baba Shehuri daga jihar Borno- Karamin Ministan Noma.

11.Goddy Jedi Agba daga jihar Cross River- Karamin Ministan Lantarki.

12.Festus Keyamo daga jihar Delta- Karamin Ministan Niger Delta.

13.Ogbonnaya Onu daga jihar Ebonyi- Ministan Kimiya da Fasaha

14.Clement Ike Agba daga jihar Edo- Karamin Ministan Kasafin Kudi

15.Osagie Ehanire daga jihar Edo- Ministan Lafiya.

16.Richard Adeniyi Adebayo daga jihar Ekiti- Ministan Ma’aikatu, Kasuwanci da Zuba hannayen jari

17.Geoffrey Onyeama daga jihar Enugu- Ministan Harkokin Waje.

18.Ali Pantami daga jihar Gombe- Ministan Sadarwa.

19.Emeka Nwajuba daga jihar Imo- Karamin Minstan Ilimi

20.Suleiman Adamu daga jihar Jigawa- Ministan Albarkatun Ruwa.

21.Zainab Ahmed daga jihar Kaduna- Ministar Kudi, Kasafi da Tsare-tsaren Kasa.

22.Muhammad Mahmud daga jihar Kaduna- Ministan Muhalli

23.Sabo Sanono daga jihar Kano- Ministan Noma

24.Bashir Sani Magashi daga jihar Kano- Ministan Tsaro

25.Hadi Sirika daga jihar Katsina- Minstan Surufin Jiragen Sama

26.Abubakar Malami daga jihar Kebbi- Minstan Shari’a.

27.Rahmatu Tijjani daga jihar Kogi- Karamar Ministar Abuja.

28.Lai Mohammed daga jihar Kwara- Ministan Yada Labarai da Al’adu.

29.Gbemisola Saraki daga jihar Kwara- Karamar Ministar Sufuri.

30.Adeleke Mamora daga jihar Lagos- Karamin Ministan Lafiya (

31.Babatunde Fashola daga jihar Lagos- Ministan Ayyuka da Gidaje.

32.Mohammed Abdullahi daga jihar Nasarawa- Karamin Ministan Kimiya da Fasaha

33.Zubair Dada daga Jihar Niger- Karamin Ministan Harkokin Waje.

34.Olamilekan Adegbite daga jihar Ogun- Ministan Ma’adinai da Tama.

35.Tayo Alasoadura daga jihar Ondo- Karamin Ministan Kwadago da Samar da Ayyuaka.

36.Rauf Aregbesola daga Jihar Osun- Ministan Cikin Gida.

37.Sunday Dare daga Jihar Oyo- Ministan Wasanni da Matasa.

38.Paulen Tallen daga Jihar Filato- Ministar Mata

39.Rotimi Amaechi daga Jihar Rivers- Ministan Sufuri.

40.Muhammadu Maigari daga Jihar Sokoto- Ministan ‘Yan Sanda.

41.Sale Mamman daga Jihar Taraba- Karamin Ministan Lantarki.

42.Abubakar Aliyu daga Jihar Yobe- Karamin Ministan Ayyuka da Gidaje.

43.Sadiya Umar Farouk daga jihar Zamfara- Ministar Jinkan Al’umma.

Sharhi
 
Yi hakuri lokacin ci gaba da kasancewa da mu ya kure